-‘๑’- †•™ƒǻ╔╤╗īl¥™ 2 •†-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- †•™ƒǻ╔╤╗īl¥™ 2 •†-‘๑’-

Rồi thời gian cũng sẽ đi qua...biết bao giờ ta gặp lại nhau...thôi thì bây giờ cứ giữ trong nhau cái gọi là khoảnh khắc đi ....

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Sau tận đáy lòng............!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
penpen
mEmbEr
mEmbEr
penpen

Sau tận đáy lòng............!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Sau tận đáy lòng............!!!!   Sau tận đáy lòng............!!!! EmptySat Jan 29, 2011 7:03 am

Thể là cũng đã gần một năm, khoảng thời gian ấy cũng làm cho em suy nghĩ rất nhiều và tự cảm thấy rất hối hận, nhưng có phải em sai ? .....

Có lẽ là như vậy, có chuyện gì em cũng kể với anh, cũng nói với anh để nhận được sự chia sẻ, sự cảm thông hay một lời an ủi. Nhưng anh thì không... anh không bao giờ chịu nói với em về điều gì, cả những khi anh buồn cần người chia sẻ, anh vẫn lặng im, không nói.... có phải anh là một người lạnh lùng??? Hay anh chia sẻ cho một người nào khác mà không phải là em.. Chắc zị em biết anh vẫn yêu người con gái đó. Nhưng em vẫn không từ bỏ những mong muốn của mình: em muốn anh chuyện gì dù vui hay buồn đều nói với em, em muốn anh ở bên cạnh em, luôn quan tâm, chăm sóc em và... em muốn em là người con gái duy nhất trong trong trái tim anh...và rất nhiều, rất nhiều điều. Đúng điều đó chẳng thể nào xảy ra.

Anh có biết chỉ vì một câu nói vô tình của anh mà em đã tổn thương đến thế nào không?

Hôm đó, em đã chờ để đón anh nhưng chờ mãi chẳng thấy ai... em đã điện và hỏi anh tại sao? Thế thì anh lại cho em một câu:" Sao em nói là không đón anh, nên anh đành ở lại". Anh có biết em đã gát máy trong nước mắt không? Anh coi em như một con ngốc, để em chờ một mình dưới mưa, một cơn mưa lạnh lẽo khiến em cảm thấy được sự cô đơn, trống trải và trớ trêu thay em lại gặp một người mà em không muốn gặp nhất, nhận được một sự khinh bỉ từ người đó... Anh biết em giỡn mà còn làm như thế. Tối hôm đó khi anh nhắn tin xin lỗi em và em đã nhắn lại rằng: " Uhm.. em biết rồi, em cũng đâu có đi chở anh đâu.. Hihi " Em đã nói láo đấy, em không muốn anh biết em đã chờ anh. Nhưng khi lên mạng em lại không ngờ tin nhắn em gởi cho anh lại không nhận được, anh đã hỏi tại sao? Em còn biết nói gì nữa, không nhận được thì đành chịu... Thế là ngay lúc đó anh lại :" Thất vọng". Her câu này là em nói mới đúng chớ? Anh nói câu này với em, làm em đau khổ. Em chỉ biết nói chuyện với anh một cách lạnh lùng để vơi đi sự tức giận. " Không nhận được àh?"... "Uhm, anh không nhận được, em nói lại được không?"..." Thôi không nhận được thì thôi, em không muốn nhắc lại, pp".......

" Bây giờ mình mới hiểu làm người khác tổn thương như thế nào thì mình sẽ bị như thế đấy" câu này là của anh, chắc là dành cho em chứ? Em mong là như vậy nếu thế.... Anh đã nhận ra rồi ư? Chính anh đã làm như vậy với em trước, em chỉ nói có mí câu anh lại nói như thế... Vậy anh có biết anh đã làm tổn thương em quá nhiều rồi không....

Em đã cần một thời gian rất lâu để quên đi chuyện ngày hôm ấy, và giờ em sẽ không bao giờ nhắc lại nữa..... Có phải là em thích anh hay chỉ là một sự cảm mến trên mức bạn bè???

Nếu như giữa chúng ta không có tình yêu, vậy thì em sẽ cố gắng hết sức để giữ cho tình bạn của chúng ta forever.... Và em mong anh và người ấy sẽ hạnh phúc!!!!.............. Đó sẽ là một quyết định đúng đắn phải không anh?............

Sau tận đáy lòng............!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang