-‘๑’- †•™ƒǻ╔╤╗īl¥™ 2 •†-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- †•™ƒǻ╔╤╗īl¥™ 2 •†-‘๑’-

Rồi thời gian cũng sẽ đi qua...biết bao giờ ta gặp lại nhau...thôi thì bây giờ cứ giữ trong nhau cái gọi là khoảnh khắc đi ....

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

...Chắc là tớ đã...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nthla2
m0d pr0
m0d pr0
nthla2

...Chắc là tớ đã... Empty
Bài gửiTiêu đề: ...Chắc là tớ đã...   ...Chắc là tớ đã... EmptySun Jan 16, 2011 7:43 am

[img]...Chắc là tớ đã... 1[/img]

Khi gặp cậu tớ đã có cảm giác rất lạ, sự xao xuyến cứ hiện hữu khi tớ nhìn cậu và khi cậu nhìn tớ.

. Chắc là tớ đã...

Khi ngồi cạnh cậu sao mà tớ lại rụt rè, nhút nhát đến như vậy nhỉ? Đang là một người mau mồm mau miệng tại sao tớ lại trở lên ít nói, luôn suy nghĩ những lời hay ý đẹp khi nói chứ không còn nghĩ gì nói nấy như trước kia nữa.

Tại sao tớ thấy mình không còn trẻ con mà thay vào đó là sự trưởng thành hơn nhỉ?

Động lực nào giúp mình học chăm hơn trước, giúp mình đạt được nhưng kết quả cao trong học tập nhỉ? Đấy có phải là do mình đã biết nghĩ, biết lo lắng cho tương lai của mình không?...Ừ rất đúng! Vì bên cạnh tớ luôn có cậu mà cũng bởi vì tớ đã....Tớ sẽ làm tất cả vì cậu. Cả hai sẽ luôn gắng sức học tập để xây dựng một tình cảm thiêng liêng cho hai đứa.

Tình yêu là một điều thật tuyệt vời và còn tuyệt vời hơn nữa khi mà tình yêu khơi dậy và chắp cánh cho những ước mơ đẹp. Có được những điều tuyệt vời đó là cậu luôn bên tớ giúp tớ rất nhiều và cũng bởi vì tớ đã...mất rồi!
Customer
m0d
m0d

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Chắc là tớ đã...   ...Chắc là tớ đã... EmptySun Jan 16, 2011 8:02 am

Sao đi học thấy lớp trưởng lạnh lùng như vậy .Ai ngờ cũng có tâm sự
stranger_secret
mEmbEr
mEmbEr
stranger_secret

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Chắc là tớ đã...   ...Chắc là tớ đã... EmptySun Jan 16, 2011 9:25 am

ko nên đánh giá người qua vẻ bề ngoài fgfu
Customer
m0d
m0d

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Chắc là tớ đã...   ...Chắc là tớ đã... EmptySun Jan 16, 2011 10:49 am

Trời! học với bà liên mười mấy năm ai mà chả hiểu , mà sao viết được cái này thì ko thể hiểu
nthla2
m0d pr0
m0d pr0
nthla2

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Chắc là tớ đã...   ...Chắc là tớ đã... EmptySun Jan 16, 2011 2:25 pm

đúng là...!cái bài này là trên mạng thôi!nghĩ sao tui vik đc mấy cái này.Khả năng văn học của tui không đạt đc tới trình độ cao zị đâu. grdfg grdfg grdfg grdfg post lên cho zui,cái phần "TÌnh yêu" khỏi bị trống trải jhu jhu jhu với lại,cái này chỉ là trên lí thuyết,chả bao h có thật trong hiện tại.I think so!!
thủ quĩ xinh tươi
mEmbEr
mEmbEr
thủ quĩ xinh tươi

Đến từ : Thôn Cành Lá - Xã Kành Kây - Huyện Heo Mây - Tỉnh Miền Núi :))

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Chắc là tớ đã...   ...Chắc là tớ đã... EmptyWed Jan 26, 2011 8:57 pm

Có thể nói cách khác ::: "...Chắc là tớ đã....đã....đã...đã-đến-thờu-ĐỘNG DỤC !! ..." ...Chắc là tớ đã... 467278 ...Chắc là tớ đã... 467278
nthla2
m0d pr0
m0d pr0
nthla2

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Chắc là tớ đã...   ...Chắc là tớ đã... EmptyThu Jan 27, 2011 5:44 am

đúng đúng...chời ơi!tuyệt!!!!! tyyt tyyt ei
thủ quĩ xinh tươi
mEmbEr
mEmbEr
thủ quĩ xinh tươi

Đến từ : Thôn Cành Lá - Xã Kành Kây - Huyện Heo Mây - Tỉnh Miền Núi :))

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Chắc là tớ đã...   ...Chắc là tớ đã... EmptyMon Jan 31, 2011 6:05 pm

Chắc thờu động dục kũa LT cũg qa lâu gồu... ...Chắc là tớ đã... 467278
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Chắc là tớ đã...   ...Chắc là tớ đã... Empty

...Chắc là tớ đã...
Trang 1 trong tổng số 1 trang